Nairobi · Afrika MasharikiInterpretation · Translation · Event technology

Watu kwanza

Kuhusu Sauti House

Mpango bora wa lugha huanza kwa kusikiliza. Tunajifunza kuhusu tukio, hadhira na muktadha, kisha tunaandaa usaidizi unaowezesha watu kuelewa na kushiriki.

Watu kwanza

Usaidizi wa lugha uwe makini, si mgumu.

Mpango bora wa lugha huanza kwa kusikiliza. Tunajifunza kuhusu tukio, hadhira na muktadha, kisha tunaandaa usaidizi unaowezesha watu kuelewa na kushiriki.

Ushirikiano mzuri una sifa hizi

  • Uwazi kabla ya siku ya tukio
  • Heshima kwa lugha na muktadha
  • Mtu mmoja wa kuratibu huduma
Panga tukio lako