Timu moja ya huduma
Huduma za lugha na matukio
Chagua usaidizi unaohitajika na hadhira yako. Kila huduma inaweza kutolewa peke yake au kuratibiwa pamoja kwa tukio moja.
Timu moja ya huduma
Kila jambo lieleweke.
Chagua usaidizi unaohitajika na hadhira yako. Kila huduma inaweza kutolewa peke yake au kuratibiwa pamoja kwa tukio moja.
01Ukalimani wa mikutanoUkalimani sawia, wa zamu na wa kunong'onezwa kwa mikutano, majukwaa, warsha na vikao.Angalia huduma hii ↗02Tafsiri ya nyarakaTafsiri sahihi na ya kawaida kwa ripoti, mawasilisho, sera na nyaraka nyingine muhimu.Angalia huduma hii ↗03Teknolojia ya matukioVibanda vya wakalimani, vifaa vya sauti na vipokea sauti, vikiandaliwa na kusaidiwa na timu ya kiufundi.Angalia huduma hii ↗04Usaidizi wa matukio ya lugha nyingiUratibu wa vitendo kwa waandaaji wanaowaleta pamoja wazungumzaji na wageni wa lugha tofauti.Angalia huduma hii ↗
Jadili tukio lako